XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เอามันส์

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เอามันส์ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เอามันส์   เอามันส์ Icon_minitimeFri Feb 23, 2007 9:53 pm

หลังจากแฟนผมเต้นข้างบนเสร็จก็เดินลงมาข้างล่าง ก็มีคนคุมบาร์ตามลงมาส่งและถามว่าจะล้างเนื้อล้างตัวก่อนมั๊ย เธอบอกว่าโอเคแต่ขอไปสวมกระโปรงและเสื้อเพราะไม่อยากเดินแก้ผ้าไป เธอกลับมาที่โต๊ะผมสังเกตว่าเธอกำลังอยู่ในอารมณ์ที่มันมาก ตอนเดินมาที่โต๊ะก็แอ่นหีแอ่นนมมาตลอดและล้อเล่นกับคนคุมบาร์จนมาถึงโต๊ะ คนคุมบาร์บอกว่าแฟนผมกำลังมันมาก รูปร่างเธอดีมากนมอาจจะคล้อยไปหน่อยเพราะอายุ แต่ยังสีชมภูอยู่ ส่วนหีก็สวยมากมีหมอยแซมๆอยู่นิดหน่อย เมือ่เธอเดินมาถึงผมถามว่าเป็นงัยบ้างเธอไม่ตอบแต่เต้นอยู่ข้างๆโต๊ะตามจังหวะเพลง และเอาหมอยไปถูกับหัวเข่าของแขกที่นั่งอยู่ข้างๆ แฟนผมบอกว่าอยากจะเข้าห้องนำ้้ ซึ่งคนคุมบาร์ก็อาสาพาไป ผมก็อนุญาตและบอกว่ากลับมาเร็วๆก็แล้วกัน เธอก็สวมกระโปรงและเสื้อแล้วเดินตามคนคุมบาร์ไป ลักษณะที่ใส่กระโปรงเธอก็สวมแบบหลวมๆ และดึงกระโปรงขึ้นมาสูงจนเห็นแก้มก้นและไม่ได้ใส่กางเกงใน คนคุมบาร์พาแฟนผมเข้าห้องนำ้ผู้ชายเพราะในบาร์ไม่มีห้องนำ้สำหรับลูกค้าผู้หญิง ผมก็มองตามไปจนสุดสายตาและหายไปเกือบชั่วโมง ต่อมาภายหลังผมถามแฟนว่าทำไมล้างตัวนานนัก เธอก็เล่าให้ฟังว่า คนคุมบาร์ชวนเธอไปเข้าห้องนำ้ผู้จัดการข้างบน เพราะสะอาดกว่า และเธอก็ตามไป เมื่อขึ้นไปข้างบน ก็พบเสี่ยหุ้นส่วนเจ้าของบาร์กำลังเล่นไพ่กันอยู่แต่ละคนก็อายุมากพอสมควร คนคุมบาร์ก็ขออนุญาตพาแขกเข้าห้องนำ้ แฟนผมก็เข้าไปทำะุระและออกมา เมื่อออกมาเสี่ยก็ชวนดื่มด้วย แต่เธอบอกคนคุมว่าให้ไปบอกผมว่าเธอเล่นไพ่อยู่ข้างบนไม่ต้องห่วง ซึ่งผมก็โอเค เธอเล่าต่อเมื่อเธอดื่มเบียร์เข้าไปก็รู้สึกเงี่ยน และเริ่มเอนตัวไปหาเสี่นคนที่นั่งใกล้สุดให้ช่วยดูดนมให้ ส่วนอีกคมก็เข้ามาถอดกระโปรงเธอออกแล้วจับแฟนผมแยกขาออกพร้อมทั้งเอานิ้วชี้และกลางเสียบเข้าไปในรูหีเธอ เธอบอกว่าเธอเสี้ยนมาก และอยากหาควยมาเย็ด แต่เสี่ยก็ควยไม่ลุก เธอจึงได้แต่ดูดควยและชักว่าวให้เสี่ยทั้งสองจนนำ้แตก แต่แฟนผมยังเงี่ยนอยู่ เพราะทั้งดูดนมและนิ้วเล่นหีสารพัดจนเธอทนไม่ไหว เสี่ยก็เลยบอกว่าเดี๋ยวเข้าไปนั่งคอยในห้องคาราโอเก ร้องเพลงกันก่อน ห้องนี้เป็นห้องเล็กๆมีทีวีและด้านหนึ่งติดกระจกเงาบานใหญ่ แฟนผมก็เข้าไร้องเพลงและเต้นอยู่สักพัก เสี่ยก็เอาคนขับรถเข้ามาทำความรู้จัก แฟนผม เสี่ยและคนรถ สามคนก็ร้องเพลงอยู่ในห้องเดียวกันอย่างมีอารมณ์เพราะแฟนผมเข้าไปร้องกับคนรถ ส่วนเสี่ยร้องได้สักพักก็ออกไป ปล่อยให้แฟนผมและคนรถอยู่กันตามลำพัง เมื่อเสี่ยออกมาข้างนอกและบอกคนคุมบาร์ให้ไปตามผมมาที่ห้องทำงานแก เมื่อถึงห้องทำงาน เสี่ยก็ชมว่าแฟนผมดูดเก่งมาก แต่อายุเกือบ 35 ทำให้แกไม่สู้เท่าไร ผมบอกว่าผมดีใจที่เสี่ยได้เล่นแฟนผม เพราะเราทั้งสองชอบอย่างนี้ แฟนผมชอบแก้ผ้าอวด และผมก็ชอบดูคนอื่นเย็ดแฟนผม เสี่ยก็บอกดีแล้วถ้างั้นดูนี่ เสี่ยก็เปิดผ้าม่านห้องคาราโอเกออก ผมก็เห้ฯแฟนผมและคนรถกำลังร้องเพลงกันอยู่ แต่ทั้งสองมองไม่เห็นเรา เราได้ยินเสียงร้องและคุยกันอย่างชัดเจน ร้องกันไปได้สักพักคนรถก็จับแฟนผมมานั่งตัก แล้วแยกขาเธอออกเอานิ้วมือเข้าไปวนรอบๆ หีแฟนผม แฟนผมก็ร่อนตามแรงวนของนิ้วและเริ่มร้องซิ๊ดไปมา ไฟในห้องสว่างมากจนเราเห็นทุกอย่างชัดเจน ตอนคนรถจับแฟนผมแยกขา หีเธอก็บานออกอย่างเห็นได้ชัดเป็นเพราะว่าเธอเพิ่งถูกคนคุมบาร์เย็ดมา หีเธอเผยอออกนิดๆ แคมนอกยังสีชมพูอยู่ ส่วนอีกมือคนรถก็ถอดเสื้อออก เห็นได้ชัดว่านมเธอเริ่มคล้อยนิดๆ แต่ก็ยังดูดีอยู่ คนรถก็เริ่มดูดนมทีละข้างแล้วเริ่มเอาหัวนมทั้งสองชิดเข้าหากันเพื่อดูดพร้อมกันทำให้แฟนผมสะดุ้งเสียวสุดฤทธิ์ คนรถก็เริ่มหยิดขวดเบียร์ข้างๆ ค่อยๆสอดเข้าไปในรูหีเธอและชักเข้าชักออกจนแฟนผมดิ้นไปตามแรง ถึงแม้ว่าแฟนผมตัวเล็กแต่คนรถรู้ว่าแฟนผมหีใหญ่ จึงสอดขวดเบียร์เข้าไปจนสุด แล้วชักเข้าชักออกอย่าแรงจนแฟนผมถึงกับนำ้แตกคาขวด ตลอดเวลาเธอร้อง เอาควย เอาควยๆๆๆๆ เสียบหีๆๆ ตลอดเวลา แต่คนรถก็เล่นจนเพลินจนเธอนำ้แตกคาขวด แล้วก็นั่งแหกหีอ้าขาด้วยความเพลีย และเมื่อถอนขวดเบียร์ออก หีเธอเป็นแยกออกเป็นโพลงเหมือนอุโมงค์เลย ส่วนคนรถเริ่มถอดกางเกงออกแล้วเอาควยงัดเข้าปากแฟนผม แฟนผมก็ค่อยๆ อมแล้วดูดอย่างช้าๆ จนคนรถร้องลั่นด้วยความเสียว มือทั้งสองก็บี้หัวนมเธอจนเธอเริ่มเงี่ยนอีกครั้งและก็ได้ที่เธอก็ค่อยๆ เอาควยคนรถใส่เข้าไปในรูหีเธอ เย็ดกันได้สักพักแฟนผมก็ถามว่าไม่มันหรือ คนรถบอกว่าครับเพราะหีแฟนผมหลวมพอสมควร จึงต้องเปลี่ยท่าใหม่ ครานี้แฟนผนนั่งโก้งโค้งท่าหมา ให้คนรถลองเย็ดใหม่ แต่ก็ไม่มีทีท่าว่าจะออก เพราะหีเธอหลวมมาก เพราะเหตนี้ผมถึงอยากให้เธอเย็ดกับคนอื่นเพราะผมก็เย็ดแล้วไม่มันเลยแต่ดูแล้วได้อารมณ์กว่า ในที่สุดคนรถบอกว่าขอเย็ดตูดได้มั๊ยเธอบอกก็ลองดู คนรถก็เลยลองเสียบไปแต่ก็ค่อนข้างยากเพระาเธอเจ็บมากจนไม่ใหว ในที่สุดแฟนผมต้องใช้ปากอมควยคนรถเบาๆ แล้วเอาลิ้นเธอตวัดไปมาเลียกระโปกคนรถจนเสียวซ่าน และเมื่อได้ที่เธอก็เร่งดูดจนคนรถนำ้้แตกในปากเธอไปในที่สุด เสี่ยบอกว่าแฟนผมสวยมากแต่นมยานไปนิดและหีหลวมมาก เอาควยเข้าไปแล้วไม่รู้สึกเลย ผมก็บอกว่าใช่เสี่ยผมก็เย็ดจนหีเธอบานแต่ผมก็รักเธออยากให้เธอมีความสุข ที่สำคัญผมและแฟนก็ชอบเรื่องอย่างนี้ด้วยซึ่งทำให้เรามีความสุขทั้งสองคน เมื่อกลับมาบ้านผมถามเธอว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่าดี แต่อยากเย็ดกับควยใหญ่ๆบ้าง ผมบอกว่างั้นทีหลังก็แล้วกัน และก่อนนอนผมก็เลียหีเมียอย่างทนุถนอมแล้วเราก็เย็ดกันจนนำ้แตกด้วยกันทั้ง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://xexpb.niceboard.com
yaeakza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เอามันส์   เอามันส์ Icon_minitimeTue Nov 13, 2007 11:13 pm

ขอบคุณครับlol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
ince

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เอามันส์   เอามันส์ Icon_minitimeMon Jun 09, 2008 9:29 pm

แจ่มsunny rendeer

เอามันส์
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1