XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เมียโดนเพื่อน Yed

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เมียโดนเพื่อน Yed Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เมียโดนเพื่อน Yed   เมียโดนเพื่อน Yed Icon_minitimeFri Feb 23, 2007 9:45 pm

สวัสดีครับ ผมเป็นอีกคนที่ชอบเรื่องแบบนี้ ซึ่งได้อ่านเรื่องต่างทั้งเรื่องจริงและเรื่องแต่งของเพื่อนแล้วเสียว ทำให้อยากลองสวิง แรกผมก็ชวนเมียผม แต่เธอไม่กล้า ผมเลยเปิดโอกาสให้เธอเย็ดกับชายเดียวได้ เธอก็ออกไปเย็ดกับชายเดียวมาหลายครั้งแล้ว และเปลี่ยนคนมาสามคน เวลาผมเอากับเมีย มักจะให้เธอเล่าตอนไปเอากับคนอื่นมา ทำให้ผมมีอารมณ์มาก แต่ผมยังไม่มีโอกาสสวิงเลยเนื่องคู้สวิงที่พามาเธอไม่ถูกใจ และยังไม่กล้าเอาคนอื่นต่อหน้าผม
แต่แล้วช่วงปีใหม่ทีผ่านมาผมก็มีโอกาสสวิงและเห็นเธอโดยเย็ดเต็ม เรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนผมชื่อลม มาเที่ยวหาผม เราสองคนเรียนมาด้วยกับและสนิทกันมาก ลมมาหาผมตั้งแต่เย็นวันเสาร์ ผมพาลมและเมียผมไปนังดื่มกันที่ร้านเพื่อชีวิตใกล้ๆบ้านผมกับลมดื่มกันจนเมามาก ส่วนเมียผมไม่เอาเท่าไหร่ เรากลับประมาณตีสอง พอถึงบ้านผมก็นอนเลยเราสามคนนอนเตียงเดียวกัน โดยให้เมียผมนอนตรงกลางผมกับลมนอนด้านข้าง ด้วยความเมาผมเลยหลับไม่รู้เรื่องจนถึงเช้าวันอาทิตย์ พอตื่นก็นัดไปดืมเหล้าต่อที่บ้านเพื่อนอีกคนโดยให้ลมไปกับเพื่อนผมอีกคนที่มารับ แล้วจะตามไปที่หลัง พอลมไปกับเพื่อนผม เมียผมมาต่อว่าผมว่าเมื่อคืนทำไมให้เธอนอนตรงกลางแถมเมาไม่รุ้เรื่องอะไรอีก ผมเลยถามว่าทำไมละ เธอเล่าให้ฟังว่าเมื่อคืนเธอเมาแล้วเกิดอารมณ์ตอนเข้านอนเธอเลยพยายามปลุกอารมณ์ผมแต่ผมหลับเป็นตายเพราะเมา เธอเลยโมโหและงอนผมและจะประชมผมเลยหันไปกอดลม ลมนอนนิ่งเลยเธอก็นึกว่าลมหลับเหมือนกัน เธอก็เกือบหลับแล้วแต่ลมกับหันหน้ามาจูบปากเธอ เธอจูบตอบอย่างเมามันส์ เธอบอกว่าเกือบถึงเช้าโดนลมทึ้งจูบและดูดนม ขยำนม ล้วงหี บี้แตด แต่ยังไม่ได้เย็ดกันเพราะลมไม่กล้า กลัวผมรู้ ผมฟังแล้วเสียวมากจึงจัดการเย็ดเธอ 1 รอบ และผมบอกเธอว่าคืนนี้สวิงวิงไหมเธอไม่ตอบได้แต่อมยิ้ม ในใจคงอยากให้ลมเย็ดเต็มที่ แล้วเราก็ออกไปตามหาลม พอกลับมาผมแกล้งเมาขอตัวนอนก่อนและแกล้งหลับ แล้วเมียผมก็เข้ามานอนเธอสวมชุดนอนสีขาวดูแล้วคงไม่สวมชุดชั้นใน เธอมานอนตรงกลางเหมือนเดิม เธอมานอนกอดผม สักพักลมเดินเข้ามานอน เมียผมหันไปกิดลม ลมกับเมียผมคุยกันอยู่นาน แต่ผมสังเกตุเมียผมคงโดนล้วงแล้วเพราะชุดนอนธอร้นขึ้นมาถึงกลางหลังแล้ว อยู่ๆเมียผมก็ลุกขึ้นถอดกางเกงลมออกแล้วดึงควยลมออกมาดูด ผมเห็นแล้วมีอารมร์มากตื่นเต้นบอกไม่ถูก ควยลมใหม่กว่าของผมอีกประมาณ 7.5 นิ้วได้ ของผมแค่ 6 เอง เมียผมเริ่มดูดควยลมและเริ่มขึ้นมาจนจูบปากกันแล้วลมบอกให้เธอเอาหีมาให้เลีย โดยเธอนั่งเอาหีจ่อปากลม หลังจากนั้นผมก้เห็นทั้งคู่เย็นกันสาระพัดท่า ผมดูอยู่นอนก็เผลอหลับไป ตื่นอีกทีตอนเช้าเลย ทุกวันนี้ลมก็เอาเมียผมอยู่
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://xexpb.niceboard.com
yaeakza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เมียโดนเพื่อน Yed Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เมียโดนเพื่อน Yed   เมียโดนเพื่อน Yed Icon_minitimeTue Nov 13, 2007 11:07 pm

ขอบคุณครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เมียโดนเพื่อน Yed
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1